ఆఫ్టర్ వాల్తేరు వీరయ్య సూపర్ డూపర్ సక్సెస్ మెగా స్టార్ చిరు సూపర్ జోర్‌లో ఉన్నారు. ఆ సినిమా రిజెల్ట్ అలా వచ్చిందో లేదో.. ఇలా తన నెక్ట్స్‌ ఫిల్మ్ భోళా శంకర్ సెట్‌లోకి ఫిష్ట్ అయ్యారు. దానిమీదే కాన్‌సెంట్రేషన్ పెట్టేశారు. ఇక ఈ క్రమంలోనే ఈ మూవీ నుంచి బయటికి వచ్చిన ఓ లీక్‌తో ఇప్పుడు నెట్టింట తెగ వైరల్ అవుతున్నారు . చిరు హీరోగా మెహర్ రమేష్ డైరెక్షన్లో వస్తున్న చిత్రం బోళా శంకర్. అజిత్ వేదాలం రిమేక్‌గా తెరకెక్కుతున్న ఈ సినిమా ఇప్పటికే మోస్ట్ అవేటెడ్ మూవీగా నామ్ కామాయించింది. ఇక నామ్ నెక్ట్స్‌ లెవల్కు తీసుకెళ్లేట్టే.. తాజాగా ఈ మూవీ నుంచి ఓ క్రేజీ లీక్ బయటికి వచ్చింది. ఈ మూవీలో చిరు పవన్‌ ఖుషీ ఐకానిక్ సీన్ రీక్రియేట్ చేస్తున్నారనే టాక్ ఇండస్ట్రీ నుంచి బలంగా బయటికి వచ్చింది.

మరిన్ని వైరల్ వీడియోల కోసం ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి

Also Watch:

Andhra Pradesh: టీచర్ ఉద్యోగం కోసం కౌన్సిలర్ పోస్టుకు రాజీనామా !!

Hyderabad: గుర్రాన్ని కాపాడబోయి యవకులు మృతి ఇక్కడే !!

ముంబై-పుణే ఎక్స్ప్రెస్ హైవేపై ఘోర రోడ్డు ప్రమాదం.. షాకింగ్ వీడియో

Manish Sisodia: ఢిల్లీ లిక్కర్ స్కాంలో సిసోడియా కస్టడీ పొడిగింపు

 

By admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You Missed