టాలీవుడ్‌లోనే కాదు.. త్రూ అవుట్ ఇండియా మోస్ట్ అవేటెడ్ మూవీగా నామ్ కమాయించిన శాకుంతలం.. తాజాగా రిలీజ్ అయి పాన్ ఇండియా రేంజ్లో సందడి చేయలేకపోయింది. అందర్నీ ఆకట్టుకుంటుందనకున్న ఈ మూవీ థియేటర్ల నుంచి తొందరగానే వెళ్లిపోయింది. వెళ్లిపోవడమే కాదు.. సమంత ఫ్యాన్స్ తో పాటు.. ఈ మూవీ టీంను కూడా విపరీతంగా బాధించింది. ఇక ఇదే విషయాన్ని కూడా ఈ సినిమాలో మేనకగా యాక్ట్ చేసిన మధుబాల చెప్పారు. ఈ సినిమా రిజెల్ట్ చూసి బాధపడుతున్నా అన్నారు. ఎస్ ! గుణశేఖర్ డైరెక్షన్లో.. సమంత, దేవ్‌ మోమన్ కీ రోల్లో… మైతలాజికల్ డ్రామాగా తెరకెక్కిన ఈ సినిమా పాజిటివ్ టాక్ తెచ్చుకున్నప్పటికీ.. థియేటర్లలో అంతగా ఆడలేకపోయింది. తెలిసి స్టోరీ కావడం.. గ్రాఫిక్స్ అంతకా బాలేదనే టాక్‌ రావడంతో..ఈ సినిమాకు పెద్ద మైనస్గా మారింది. అయితే తాజాగా ఈ మూవీకి వచ్చిన రెస్పాన్స్‌ పై మధుబాల ఎమోషనల్ అయ్యారు.

మరిన్ని వైరల్ వీడియోల కోసం ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి

Also Watch:

Chiranjeevi: పవన్ కళ్యాణ్ ఫ్యాన్ గా చిరు.. ఖుషీ నడుము సీన్‌ రిపీట్

Andhra Pradesh: టీచర్ ఉద్యోగం కోసం కౌన్సిలర్ పోస్టుకు రాజీనామా !!

Hyderabad: గుర్రాన్ని కాపాడబోయి యవకులు మృతి ఇక్కడే !!

ముంబై-పుణే ఎక్స్ప్రెస్ హైవేపై ఘోర రోడ్డు ప్రమాదం.. షాకింగ్ వీడియో

Manish Sisodia: ఢిల్లీ లిక్కర్ స్కాంలో సిసోడియా కస్టడీ పొడిగింపు

By admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *