ముంబైలోని జియో కన్వెన్షన్ సెంటర్‌లో జరిగిన ఈ అవార్డు ఫంక్షన్ కు.. బాలీవుడ్ స్టార్స్ సల్మాన్‌ఖాన్, మనీశ్ పాల్ హోస్టులుగా వ్యవహరించిన ఈ అవార్డుల వేడుకకు అలియా భట్, జాన్వీ కపూర్, భూమి పడ్నేకర్, పూజ హెగ్డే, ఫాతిమా సనా ఖాన్, దియా మీర్జా, నర్గీస్ ఫక్రీ..

Alia Bhatt ,rajkummar Rao

ఫిల్మ్‌ఫేర్ అవార్డ్స్ 2023 గ్రాండ్ గా జరిగింది. సినీ ప్రముఖల సమక్షంలో ఈ వేడుక అట్టహాసంగా జరిగింది. ముంబైలోని జియో కన్వెన్షన్ సెంటర్‌లో జరిగిన ఈ అవార్డు ఫంక్షన్ కు.. బాలీవుడ్ స్టార్స్ సల్మాన్‌ఖాన్, మనీశ్ పాల్ హోస్టులుగా వ్యవహరించిన ఈ అవార్డుల వేడుకకు అలియా భట్, జాన్వీ కపూర్, భూమి పడ్నేకర్, పూజ హెగ్డే, ఫాతిమా సనా ఖాన్, దియా మీర్జా, నర్గీస్ ఫక్రీ, రకుల్ ప్రీత్ సింగ్, సన్నీలియోని, రేఖ, కాజోల్, ఆయుష్మాన్ ఖురానా, విక్కీ కౌశల్ సహా పలువురు బిగ్ సెలబ్రిటీలు హాజరయ్యారు.

‘గంగూబాయి కథియావాడి’, ‘బాదాయ్ దో’ సినిమాలను ఎక్కువ అవార్డులు వరించాయి. ఉత్తమ నటీనటులుగా అలియాభట్, రాజ్‌కుమార్‌రావ్ అవార్డ్ అందుకున్నారు. ఉత్తమ చిత్రంగా గంగూబాయి కథియావాడి సినిమా.  సంజయ్ లీలా బన్సాలీ ఉత్తమ దర్శకుడిగా,  అలియా భట్ ఉత్తమ నటిగా ఎంపికయ్యారు. ఇక బాదాయ్ దో సినిమాలో నటించిన రాజ్‌కుమార్ రావ్ ఉత్తమ నటుడిగా అవార్డు అందుకున్నాడు.

షీబీ చద్దా(బాదాయ్ దో)ఉత్తమ సహాయనటి, ఉత్తమ చిత్రం (క్రిటిక్స్) బదాయ్ దో (హర్షవర్ధన్ కులకర్ణి), ఉత్తమ నటుడు (క్రిటిక్స్) సంజయ్ మిశ్రా (వధ్), ఉత్తమ నటి (క్రిటిక్స్) టబు (భూల్ భులయా2), భూమి పెడ్నేకర్ (బదాయ్ దో), ఉత్తమ  సహాయ నటుడు అనిల్ కపూర్(జీయో). అలాగే ఉత్తమ నేపథ్య గాయకుడిగా అర్జిత్ సింగ్ (బ్రహ్మాస్త్ర),ఉత్తమ గీత రచయిత అమిత్ భట్టాచార్య(బ్రహ్మాస్త్ర),ఉత్తమ తొలి చిత్ర నటిగా ఆండ్రియా కెవిచూసా (అనేక్), ఉత్తమ తొలి చిత్ర దర్శకుడిగా జస్పాల్ సింగ్ సంధు, రాజీవ్ బర్నవాల్ (వధ్) అందుకోగా, ఉత్తమ తొలిచిత్ర నటుడిగా అంకుష్ గీదమ్ (ఝండ్). అవార్డులు అందుకున్నారు. ఇక ప్రేమ్ చోప్రా లైఫ్ టై అచివ్మెంట్ అవార్డును అందుకున్నారు. ఆర్డీ బర్మన్ అవార్డు జన్వీ శ్రీమంకర్( గంగూబాయి ).

లేటెస్ట్ న్యూస్ హైలెట్స్ చూడండి

By admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *