స్టార్ మాలో ప్రసారం అవుతున్న బిగ్ బాస్ కు మంచి ప్రేక్షకాదరణ లభించింది. బిగ్ బాస్ సీజన్ 1 కు యంగ్ టైగర్ ఎన్టీఆర్ హోస్ట్ గా వ్యవహరించారు. ఆ సీజన్ భారీ రేటింగ్ ను సొంతం చేసుకుంది. ఆ తర్వాత సీజన్ కు నేచురల్ స్టార్ నాని హోస్ట్ గా వ్యవహరించారు. ఆ సీజన్ కూడా మంచి రేటింగ్ సొంతం చేసుకుంది.

తెలుగు బిగెస్ట్ రియాలిటీ గేమ్ షో బిగ్ బాస్ ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకుంటున్న విషయం తెలిసిందే.. ఇప్పటికే బిగ్ బాస్ 6 సీజన్స్ పూర్తి చేసుకుంది. స్టార్ మాలో ప్రసారం అవుతున్న బిగ్ బాస్ కు మంచి ప్రేక్షకాదరణ లభించింది. బిగ్ బాస్ సీజన్ 1 కు యంగ్ టైగర్ ఎన్టీఆర్ హోస్ట్ గా వ్యవహరించారు. ఆ సీజన్ భారీ రేటింగ్ ను సొంతం చేసుకుంది. ఆ తర్వాత సీజన్ కు నేచురల్ స్టార్ నాని హోస్ట్ గా వ్యవహరించారు. ఆ సీజన్ కూడా మంచి రేటింగ్ సొంతం చేసుకుంది. ఆ తరవాత సీజన్స్ నుంచి కింగ్ నాగార్జున హోస్ట్ గా వ్యవహరించారు. ఇక త్వరలోనే సీజన్ 7 ప్రారంభం కానుంది. అయితే ఈ సీజన్ లో చాలా మంది సెలబ్రెటీలు పాల్గొంటున్నారని తెలుస్తోంది. వీరిలో ఎక్కువగా వినిపిస్తోన్న పేరు స్టార్ యాంకర్ ఉదయభాను.

ఒకప్పుడు స్టార్ యాంకర్ గా రాణించారు ఉదయభాను. ఇప్పటికి కూడా అడపాదపా ప్రీరిలీజ్ ఈవెంట్స్ చేస్తూ ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకుంటున్నారు ఉదయభాను. ఇక ఇప్పుడు ఆమె బిగ్ బాస్ సీజన్ 7లోకి ఎంట్రీ ఇస్తున్నారని టాక్ గట్టిగా వినిపిస్తోంది.

యాంకర్లలో ఎక్కువ పారితోషికం అందుకున్న యాంకర్ గా చరిత్ర సృష్టించింది. అంతటి ఇమేజ్ సంపాదించుకున్న ఉదయభాను. సినిమాల్లోనూ కనిపించి మెప్పించారు. లీడర్ సినిమాలో స్పెషల్ సాంగ్ లో నటించి మెప్పించింది. ఉదయభానును జూనియర్ శ్రీదేవి అని అనే వారు. అంత అందంగా ఉంటారు ఉదయభాను. మరి ఉదయ భాను బిగ్ బాస్ సీజన్ 7లోకి ఎంట్రీ ఇస్తున్నారన్న వార్తల్లో వాస్తవం ఎంతో తెలియాల్సి ఉంది.

లేటెస్ట్ న్యూస్ హైలెట్స్ చూడండి

By admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *