ఈ మ్యాచ్‌లో టాస్ గెలిచి తొలుత బ్యాటింగ్ చేసిన కేకేఆర్ 20 ఓవర్లలో 9 వికెట్ల నష్టానికి 171 పరుగులు చేసింది. సొంతగడ్డపై హైదరాబాద్‌ విజయానికి 172 పరుగులు చేయాల్సి ఉంది.

IPL 2023 47వ మ్యాచ్ హైదరాబాద్‌లోని రాజీవ్ గాంధీ టర్నేషనల్ స్టేడియంలో జరుగుతోంది. సన్‌రైజర్స్ హైదరాబాద్, కోల్‌కతా నైట్ రైడర్స్ మధ్య జరుగుతున్న ఈ మ్యాచ్‌లో టాస్ గెలిచి తొలుత బ్యాటింగ్ చేసిన కేకేఆర్ 20 ఓవర్లలో 9 వికెట్ల నష్టానికి 171 పరుగులు చేసింది. సొంతగడ్డపై హైదరాబాద్‌ విజయానికి 172 పరుగులు చేయాల్సి ఉంది.

ఆదిలోనే కేకేఆర్‌కు షాక్..

తొలుత బ్యాటింగ్‌కు దిగిన కోల్‌కతాకు ఆరంభంలోనే షాక్ తగిలింది. రెండో ఓవర్‌లోనే మార్కో జాన్సెన్ కేకేఆర్‌కు తొలి దెబ్బ ఇచ్చాడు. అతను రహ్మానుల్లా గుర్బాజ్‌ను హ్యారీ బ్రూక్ క్యాచ్ అవుట్ చేశాడు. గుర్బాజ్ బంగారు బాతుకు బలి అయ్యాడు. అదే ఓవర్ చివరి బంతికి జాన్సెన్ మరో వికెట్ తీశాడు. హెన్రిచ్ క్లాసెన్ చేతిలో వెంకటేష్ అయ్యర్ క్యాచ్ అవుట్ అయ్యాడు. అయ్యర్ 4 బంతుల్లో 7 పరుగులు చేశాడు. దీని తర్వాత కెప్టెన్ నితీశ్ రాణాతో కలిసి జాసన్ రాయ్ ఇన్నింగ్స్‌ను హ్యాండిల్ చేసేందుకు ప్రయత్నించాడు. వీరిద్దరూ మూడో వికెట్‌కు 19 పరుగులు జోడించారు.

కార్తీక్ త్యాగి 5వ ఓవర్ నాలుగో బంతికి జాసన్ రాయ్‌ను పెవిలియన్‌కు పంపాడు. రాయ్ 19 బంతుల్లో 20 పరుగులు చేశాడు. ఆ తర్వాత రింకూ సింగ్‌తో కలిసి రాణా నాలుగో వికెట్‌కు 61 పరుగుల భాగస్వామ్యాన్ని నెలకొల్పాడు. 12వ ఓవర్ రెండో బంతికి కెప్టెన్ ఈడెన్ మార్క్రామ్ కెప్టెన్ రాణాకు క్యాచ్ ఇచ్చి ఔటయ్యాడు. నితీష్ 31 బంతుల్లో 42 పరుగులు చేసి ఇన్నింగ్స్ ఆడాడు. 15వ ఓవర్లో కేకేఆర్‌కు పెద్ద దెబ్బ తగిలింది. 15 బంతుల్లో 24 పరుగులు చేసి ఆండ్రీ రస్సెల్ క్యాచ్ ఔట్ అయ్యాడు. మార్క్రామ్ తన పేరు మీద మరో వికెట్ పడగొట్టాడు.

ఇవి కూడా చదవండిస్కోరు 130 వద్ద కోల్‌కతా ఆరో వికెట్ పడింది. సునీల్ నరైన్ 2 బంతుల్లో 1 పరుగు చేశాడు. భువనేశ్వర్ కుమార్ వేసిన బంతికి మయాంక్ అగర్వాల్ క్యాచ్ పట్టాడు. 18వ ఓవర్లో కోల్‌కతా 7వ వికెట్ పడింది. భారీ షాట్ ఆడే ప్రయత్నంలో శార్దూల్ ఠాకూర్ అబ్దుల్ సమద్ చేతికి చిక్కాడు. ఠాకూర్ 6 బంతుల్లో 8 పరుగులు చేశాడు. చివరి ఓవర్లో రింకూ సింగ్ అవుటయ్యాడు. 35 బంతుల్లో 46 పరుగులు చేశాడు. నటరాజన్‌ పేరిట రెండో వికెట్‌ తీశాడు. అదే ఓవర్ మూడో బంతికి హర్షిత్ రాణా రనౌట్ అయ్యాడు. ఖాతా కూడా తెరవలేకపోయాడు. ఇంపాక్ట్ ప్లేయర్ అనుకుల్ రాయ్ 13 పరుగులు, వైభవ్ అరోరా 2 పరుగులతో నాటౌట్‌గా నిలిచారు.

రెండు జట్ల ప్లేయింగ్ 11..

సన్‌రైజర్స్ హైదరాబాద్: మయాంక్ అగర్వాల్, అభిషేక్ శర్మ, ఐడెన్ మర్క్రమ్ (కెప్టెన్), హెన్రిచ్ క్లాసెన్ (వికెట్ కీపర్), హ్యారీ బ్రూక్, అబ్దుల్ సమద్, మార్కో జాన్సెన్, మయాంక్ మార్కండే, భువనేశ్వర్ కుమార్, కార్తీక్ త్యాగి, టి నటరాజన్.

కోల్‌కతా నైట్ రైడర్స్: రహ్మానుల్లా గుర్బాజ్ (వికెట్ కీపర్), జాసన్ రాయ్, వెంకటేష్ అయ్యర్, నితీష్ రానా (కెప్టెన్), ఆండ్రీ రస్సెల్, రింకూ సింగ్, సునీల్ నరైన్, శార్దూల్ ఠాకూర్, వైభవ్ అరోరా, హర్షిత్ రాణా, వరుణ్ చక్రవర్తి.

మరిన్ని క్రీడా వార్తల కోసం ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి..

లేటెస్ట్ న్యూస్ హైలెట్స్ చూడండి

By admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *