టైమ్‌పాస్ కోసం కూడా వీడియోలు, సినిమాలు, ఫేస్‌బుక్‌, ఇన్‌స్ట్రా వంటి సోషల్‌ మీడియా వేదికలను కూడా బాగా వాడేస్తున్నారు. అలాంటి తరుణంలో ఖరీదైన స్మార్ట్‌ఫోన్లు కొనలేని వారికి మీ బడ్జెట్‌లోనే లభించే ఫోన్లు అనేకం ఉన్నాయి. మీరు కూడా రూ.15,000 లోపు స్మార్ట్‌ఫోన్ కొనాలనుకుంటున్నారా? అయితే, ఇది మీకోసమే వార్త.

ఇప్పుడంతా స్మార్ట్‌ ఫోన్లదే హవా.. ఎవరి చేతిలో చేతిలో చూసిన స్మార్ట్‌ఫోన్‌తో బిజిగా కనిపిస్తున్నారు. విచ్చలవిడి ఇంటర్‌నెట్‌ సదుపాయంతో అరచేతిలో స్మార్ట్‌ఫోన్‌తో ఏది కావాలన్నా కూర్చున్న చోట నుంచే అన్ని పనులు పూర్తి చేసుకుంటున్నారు. టైమ్‌పాస్ కోసం కూడా వీడియోలు, సినిమాలు, ఫేస్‌బుక్‌, ఇన్‌స్ట్రా వంటి సోషల్‌ మీడియా వేదికలను కూడా బాగా వాడేస్తున్నారు. అలాంటి తరుణంలో ఖరీదైన స్మార్ట్‌ఫోన్లు కొనలేని వారికి మీ బడ్జెట్‌లోనే లభించే ఫోన్లు అనేకం ఉన్నాయి. మీరు కూడా రూ.15,000 లోపు స్మార్ట్‌ఫోన్ కొనాలనుకుంటున్నారా? అయితే, ఇది మీకోసమే వార్త. ఉత్తమ టాప్ 5 మొబైల్ ఫోన్‌ల జాబితా ఇక్కడ ఉంది.

Redmi 11 Prime 5G

Redmi 11 Prime 90Hz రిఫ్రెష్ రేట్, గొరిల్లా గ్లాస్ 3 రక్షణతో 6.5-అంగుళాల ఫుల్ HD+ డిస్ప్లేతో వస్తుంది. ఇది MediaTek Dimensity 700 చిప్‌సెట్‌తో ఆధారితమైనది. Redmi 11 Prime 5G 50MP ప్రధాన కెమెరా, 2MP డెప్త్ సెన్సార్, ముందు భాగంలో 5MP సెల్ఫీ కెమెరాతో వస్తుంది. ఇది 18W ఛార్జింగ్ వేగంతో 5,000mAh బ్యాటరీతో వస్తుంది.

lava blaze 5g phone

Dimensity 700 ప్రాసెసర్‌తో నడిచే Lava Blaze 5G అత్యంత సరసమైన 5G ఫోన్. ఇది 90Hz రిఫ్రెష్ రేట్‌తో పెద్ద 6.5-అంగుళాల HD+ రిజల్యూషన్ డిస్‌ప్లేను కలిగి ఉంది. Blaze 5G కూడా 5,000mAh బ్యాటరీతో వస్తుంది.

ఇవి కూడా చదవండిPoco M5

Poco M5 భారతదేశంలో రూ. రూ. 15,000 లోపు మరో గొప్ప ఫోన్. ఇది గొరిల్లా గ్లాస్ 3తో కూడిన 6.5-అంగుళాల పూర్తి HD+ రిజల్యూషన్ డిస్‌ప్లేను కలిగి ఉంది. MediaTek Helio G99 చిప్ ద్వారా ఆధారితం. వెనుకవైపు ట్రిపుల్ కెమెరా ఉంది. Poco M5 18W ఛార్జింగ్, 5,000mAh బ్యాటరీని కలిగి ఉంది.

iQOO Z6 Lite

iQOO Z6 Lite స్నాప్‌డ్రాగన్ 4 Gen 1 ద్వారా శక్తిని పొందుతుంది మరియు 50MP ప్రైమరీ కెమెరా, 2MP మాక్రో కెమెరాను కలిగి ఉంది. ముందువైపు 8MP సెల్ఫీ కెమెరా ఉంది. Z6 లైట్ 18W ఛార్జింగ్ వేగంతో 5,000mAh బ్యాటరీతో వస్తుంది. 15k లోపు మొబైల్ కొనుగోలుదారులకు, ఇది మంచి ఎంపిక.

Realme 10

Realme 10 గొరిల్లా గ్లాస్ 5 తో 6.4-అంగుళాల పూర్తి HD+ AMOLED డిస్ప్లే వంటి లక్షణాలతో వస్తుంది. ఇది 50MP ప్రైమరీ కెమెరా, MediaTek Helio G99 చిప్‌సెట్ ద్వారా ఆధారితమైన 2MP డెప్త్ సెన్సార్‌ని కలిగి ఉంది. ముందువైపు 16MP సెల్ఫీ కెమెరా ఉంది. Realme 10 5,000mAh బ్యాటరీతో 33W ఫాస్ట్ ఛార్జింగ్‌తో వస్తుంది.

మరిన్ని బిజినెస్ న్యూస్ కోసం ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి..

లేటెస్ట్ న్యూస్ హైలెట్స్ చూడండి

By admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *