సక్సెస్! సక్సెస్ ! సక్సెస్ ! ఇది ఉంటే.. ఓ పది మంది ఎప్పుడూ మన చుట్టే..! అనే సేయింగ్ ఇండస్ట్రీలో ఎప్పుడూ రన్ అవుతుంటూనే ఉంటుంది. అందుకు తగ్గట్టే..అందరికీ జరగుతుంటుంది. ఇక ఇప్పుడు అఖిల్ విషయంలో కూడా ఇదే జరిగింది. ఏజెంట్ రిజెల్ట్ ఈ యంగ్ అండ్ డైనమిక్ హీరోను.. ఒంటిరిని చేసేసింది. ఈ సినిమా కష్టాన్ని మరిచేందుకు ఒక్కడినే దుబాయ్ వైపు అడుగులు వేసేలా చేసింది. ఎస్ ! లెంజడరీ.. అక్కినేని నాగేశ్వర రావు మనవడిగా.. టాలీవుడ్ కింగ్ అక్కినేని నాగార్జున వారసుడిగా.. సినిమాల్లోని ఎంట్రీ ఇచ్చిన అఖిల్.. తన ఫిల్మ్ కెరీర్ స్టార్ట్ చేసినప్పటి నుంచి విపరీతంగా కష్టపడుతున్నారు. రిజెల్ట్ ను పట్టించుకోకుండా.. సినిమాలు చేసుకుంటూ పోతున్నారు. ఆ సినిమాల కోసం ప్రాణం పెట్టి మరీ పోరాటం చేస్తున్నా. ఇక ఆ క్రమంలోనే తన దగ్గరికొచ్చిన ఏజెంట్ మూవీ కోసం కూడా అంతే కష్టపడ్డారు. సినిమా కోసం సిక్స్‌ ప్యాక్ పెంచారు. యాక్షన్స్‌ అండ్‌ డ్యాన్సింగ్‌లో మరింతగా రాటుతేలాడు. సినిమాలో దూకే సింహం లానే కనిపించారు.

మరిన్ని వీడియోస్ కోసం:
Videos

Urvashi Rautela: ‘ఉర్వశిపై అఖిల్ వేధింపులు’ ట్వీట్.. కోర్టుకెక్కిన ఏజెంట్ బ్యూటీ..!

Jr NTR – Sr NTR: జూ.ఎన్టీఆర్ చేతుల మీదగా పెద్ద ఎన్టీఆర్ 54 అడుగుల భారీ విగ్రహావిష్కరణ..

Ustad Bhagat Singh: గబ్బర్‌ సింగ్‌కు మించి ఉంటది.. ట్రెండ్ సెట్టర్ గా పవన్ కళ్యాణ్..!

By admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You Missed