ఓ వ్యసనం.. వ్యసనంగా మారడానికి చాలా టైమ్‌ పడుతుంది. కానీ ఆ టైంలోనే.. దాన్నో వ్యసనంగా గుర్తిస్తే.. దాన్ని మరిచిపోతే.. మన ఆరోగ్యం తిరిగి మనకు దక్కుతుంది. మరింత కాలం మన బతుకు బండి ముందుకు సాగుతుంది. కానీ ఇదే మిస్సైంది కోలీవుడ్ స్టార్ కమెడియన్ మనోబాల లైఫ్‌లో..! అందుకే ఆ వ్యసనం కారణంగా తీవ్ర వేధన అనుభవిస్తూ.. దారుణ పరిస్థితిలో తిరిగి రాని లోకాలకు వెళ్లారు ఈయన.తన ఫిజిక్‌తో.. తన కామెడీ టైమింగ్తో కోలీవుడ్ తో పాటు.. టాలీవుడ్‌ లో కూడా మంచి గుర్తింపు తెచ్చుకున్న మనోబాల.. కాలేయ సంబంధిత వ్యాధితో.. మరణించారు. గత కొద్ది రోజులుగా చికిత్స చేయించుకుంటూ.. ఆసుపత్రి బెడ్‌ పైనే అలానే విగతజీవిగా మారిపోయారు. అయితే ఈ స్టార్ కమెడియన్ చనిపోడానికి కారణం.. ఆయనకున్న సిగరెట్ వ్యసనమని.. తాజాగా ఆయన నియర్ అండ్ డియర్స్‌ నుంచి బయటికి వచ్చింది.

మరిన్ని వీడియోస్ కోసం:
Videos

Urvashi Rautela: ‘ఉర్వశిపై అఖిల్ వేధింపులు’ ట్వీట్.. కోర్టుకెక్కిన ఏజెంట్ బ్యూటీ..!

Jr NTR – Sr NTR: జూ.ఎన్టీఆర్ చేతుల మీదగా పెద్ద ఎన్టీఆర్ 54 అడుగుల భారీ విగ్రహావిష్కరణ..

Ustad Bhagat Singh: గబ్బర్‌ సింగ్‌కు మించి ఉంటది.. ట్రెండ్ సెట్టర్ గా పవన్ కళ్యాణ్..!

By admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *