ఇండియన్ ప్రీమియర్ లీగ్-16లో భాగంగా 51వ మ్యాచ్‌లో ఓపెనర్ల హాఫ్ సెంచరీ ఇన్నింగ్స్ ఆధారంగా డిఫెండింగ్ ఛాంపియన్ గుజరాత్ టైటాన్స్ లక్నో సూపర్ జెయింట్స్‌పై 228 పరుగుల లక్ష్యాన్ని నిర్దేశించింది.

Gt Vs Lsg 1st Innings Score

ఇండియన్ ప్రీమియర్ లీగ్-16లో భాగంగా 51వ మ్యాచ్‌లో ఓపెనర్ల హాఫ్ సెంచరీ ఇన్నింగ్స్ ఆధారంగా డిఫెండింగ్ ఛాంపియన్ గుజరాత్ టైటాన్స్ లక్నో సూపర్ జెయింట్స్‌పై 228 పరుగుల లక్ష్యాన్ని నిర్దేశించింది. తొలుత బ్యాటింగ్ చేసిన గుజరాత్ 20 ఓవర్లలో 2 వికెట్ల నష్టానికి 227 పరుగులు చేసింది. ఓపెనర్ వృద్ధిమాన్ సాహా 43 బంతుల్లో 81 పరుగులు చేయగా, శుభమాన్ గిల్ 51 బంతుల్లో 94 పరుగులు చేశాడు. వీరిద్దరూ 74 బంతుల్లో 142 పరుగుల భాగస్వామ్యాన్ని నెలకొల్పారు. లక్నో బౌలింగ్‌లో మొహ్సిన్ ఖాన్, అవేష్ ఖాన్ తలో వికెట్ పడగొట్టారు.

ఈ మ్యాచ్‌లో టాస్ గెలిచిన లక్నో సూపర్ జెయింట్ ముందుగా బౌలింగ్ ఎంచుకుంది. ఈ మ్యాచ్‌లో గుజరాత్‌ తరపున ఓపెనింగ్‌ జోడీ వృద్ధిమాన్‌ సాహా, శుభ్‌మాన్‌ గిల్‌ ముందునుంచే ఊచకతతో లక్నో బౌలర్లపై దాడి చేస్తూనే ఉన్నారు. సాహా ఒక ఎండ్ నుంచి వేగంగా స్కోర్ చేసే ప్రక్రియను ప్రారంభించాడు. శుభ్‌మాన్ గిల్ మద్దతు ఇస్తూ కనిపించాడు.

ఇవి కూడా చదవండివృద్ధిమాన్ సాహా కేవలం 20 బంతుల్లోనే అర్ధ సెంచరీ పూర్తి చేయడంతో గుజరాత్ స్కోరు తొలి 6 ఓవర్లలో వికెట్ నష్టపోకుండా 78 పరుగులకు చేరుకుంది. ఇక్కడి నుంచి జట్టుకు భారీ స్కోరు పునాది పడింది.

సాహా, గిల్ మధ్య తొలి వికెట్‌కు 142 పరుగుల భాగస్వామ్యం..

వృద్ధిమాన్ సాహా, శుభ్‌మాన్ గిల్‌ల ఊచకోతతో 10 ఓవర్లు ముగిసే సమయానికి 121 పరుగుల స్కోరును సాధించారు. ఈ మ్యాచ్‌లో వృద్ధిమాన్ సాహా 43 బంతుల్లో 10 ఫోర్లు, 4 సిక్సర్లతో 81 పరుగులు చేసి పెవిలియన్‌కు చేరుకున్నాడు. 142 పరుగుల స్కోరుపై గుజరాత్‌కు ఇన్నింగ్స్ 13వ ఓవర్‌లో తొలి దెబ్బ తగిలింది.

సాహా పెవిలియన్‌కు చేరుకున్న తర్వాత, గుజరాత్ జట్టు కెప్టెన్ హార్దిక్ పాండ్యా నంబర్-3లో బ్యాటింగ్‌కు దిగాడు. గిల్‌తో కలిసి పాండ్యా స్కోరును నిలకడగా కొనసాగించాడు. గిల్, పాండ్యా మధ్య రెండో వికెట్‌కు 23 బంతుల్లో 42 పరుగుల భాగస్వామ్యం కనిపించింది. ఈ మ్యాచ్‌లో పాండ్యా 15 బంతుల్లో 25 పరుగుల ఇన్నింగ్స్ ఆడి పెవిలియన్‌కు చేరుకున్నాడు. 184 పరుగుల స్కోరుపై గుజరాత్‌కు రెండో దెబ్బ తగిలింది.

For his stupendous knock of 94* off 51 deliveries, Shubman Gill is our Top Performer from the first innings.

మరిన్ని క్రీడా వార్తల కోసం ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి..

లేటెస్ట్ న్యూస్ హైలెట్స్ చూడండి

By admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *