దర్శక ధీరుడు రాజమౌళి పేరు ఇప్పుడు ప్రపంచమంతా వినిపిస్తోంది. తెలుగు సినిమా కీర్తిని ప్రపంచ నలుమూలల విస్తరించేలా చేశారు రాజమౌళి. బాహుబలి సినిమాతో తానేంటో దేశానికి తెలిసేలా చేసిన జక్కన్న.. ఆర్ఆర్ఆర్ సినిమాతో ప్రపంచం మొత్తం తెలుగు సినిమా వైపు చూసేలా చేశారు. రాజమౌళి చేసిన సినిమాలు 13 సూపర్ హిట్స్.. అపజయం అంటూ ఎరుగక దూసుకుపోతున్నారు. ఆయన చేసిన సినిమాలన్నింటిలో యంగ్ టైగర్ ఎన్టీఆర్ తో ఎక్కువ సినిమాలు చేశారు. తారక్ తో జక్కన్న నాలుగు సినిమాలు చేశారు. ఇదిలా ఉంటే రాజమౌళి దర్శకత్వంలో వచ్చిన సినిమాలనీ ప్రేక్షకులను విపరీతంగా ఆకట్టుకున్నాయి. అయితే..

మరిన్ని వీడియోస్ కోసం:
Videos
NTR30 1ST LOOK: అతనిది రక్తంతో రాసిన కథ.. ఇక ఊచాకోతనే..! ఎన్టీఆర్ అదిరిపోయే లుక్.

Pawan Kalyan: కాలాన్ని శాసించే దేవుడే “బ్రో”..! గూబ గుయ్ మనే రీసౌండ్‌తో పవన్ వీడియో.

Pawan Kalyan OG: పవన్ కళ్యాణ్ మరో అధ్యాయం మొదలైంది.. మరోపక్క భాగ్యనగరంలో ఓజీ.

By admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *